ST0412-20-001-A
DigiKeys varenummer
115-ST0412-20-001-A-ND
Producenter
Producentens varenummer
ST0412-20-001-A
Beskrivelse
RF ANTENNA INTERNAL AMC PLUG WID
Kundereference
Detaljeret beskrivelse
825MHz, 2,95GHz 5G, LTE PCB-spor RF-antenner 690MHz – 960MHz, 1,7GHz – 4,2GHz 3,1dBi Selvklæbende
Kategori
Antal bånd
2
Producenter
Amphenol RF
Returtab
-6dB
Emballage
Pose
Gain
3,1dBi
Varestatus
Aktiv
Effekt - Maks.
1 W
RF-familie/standard
Mobiltelefon
Funktioner
Kabel - 100mm
Frekvensgruppe
Bredbånd
Monteringstype
Selvklæbende
Frekvens (center/bånd)
825MHz, 2,95GHz
Højde (maks.)
0,008" (0,20mm)
Frekvensområde
690MHz – 960MHz, 1,7GHz – 4,2GHz